Friday, 30 December 2011
tunasikitika kutangaza kifo cha mzee NGAHYOMA kilichotokea leo asubuhi nyumbani kwake tabata mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi AMEN.....pole sana glory mungu akupe nguvu ktk kipindi hiki kigumu
Published :
07:20
Author :
nyumbani kwetu
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
steakers shop on line
Wazoefu Computer Technology
Search This Blog
Followers
Archive
69records
My Blog List
Blogroll
Popular Posts
-
Tembea uone mwanamama asiyekuwa ha haya mkazi wa Dar es salaam imebainika alikuwa akimsaga mwanae wa kumzaa mwenyewe binti wa miaka 7,alik...
-
One of the couples ninazozikubali sana Bongo....They dress and look like real celebrities. Hata wakisimama kwenye Red carpet unakubali tu...


bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe
ReplyDeletepole sana mpendwa mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu,tupo pamoja
ReplyDeletepole sana mpenzi.RIP dady
ReplyDeletePole sana Glorie, Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu. Bwana ametoa na bwana ametwaa
ReplyDeletepole mpendwa,r.i.p dady
ReplyDeletePOLE SANA GLORY
ReplyDelete